Để tri ân, tưởng nhớ công lao đóng góp to lớn của những anh hùng liệt sĩ, thương bệnh binh, thân nhân liệt sĩ và người có công với Cách mạng trong cuộc chiến giành độc lập, bảo vệ Tổ quốc trong thời chiến cũng như trong thời bình, nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh, liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024); chiều ngày 22/7, Đoàn lãnh đạo thành phố Thủ Dầu Một do ông Trần Bảo Lâm – UVTV Thành ủy – Phó Chủ tịch UBND thành phố đã đến thăm, tặng quà vợ liệt sĩ, thương binh, người hoạt động kháng chiến trên địa bàn phường Tương Bình Hiệp và Hiệp An.