Sáng ngày 26/7, đoàn đại biểu Thành ủy, HĐND, UBND, Uỷ ban MTTQ Việt Nam thành phố Thủ Dầu đã đến viếng Lễ Tưởng niệm cố Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại chùa Hội Khánh. Dự đoàn viếng có đồng chí Nguyễn Hữu Thạnh – Phó Bí thư Thường trực Thành ủy – Chủ tịch HĐND thành phố; đồng chí Nguyễn Thu Cúc – Phó Bí thư – Chủ tịch UBND thành phố; lãnh đạo, cán bộ, viên chức các cơ quan, ban ngành đoàn thể thành phố và 14 phường cùng nhân dân trên địa bàn thành phố. Được biết, Lễ Tưởng niệm cố Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng do Ban Trị sự giáo hội Phật giáo Việt Nam tỉnh Bình Dương tổ chức tại chùa Hội Khánh.